เมื่อวันที่ 19 มีนาคม 2567 นางจิตรมณี สุวรรณพูล ประธานกรรมการสหกรณ์ออมทรัพย์ข้าราชการสรรพากร จำกัด และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริเดช คำสุพรหม ผู้ช่วยรองอธิการบดี สายงาน ภาคีสัมพันธ์ ร่วมลงนามข้อตกลงความร่วมมือะหว่างมหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ กับ สหกรณ์ออมทรัพย์ข้าราชการสรรพากร จำกัด เพื่อส่งเสริม สนับสนุนและเสริมสร้างศักยภาพด้านการศึกษาให้แก่สมาชิกของ“สหกรณ์ออมทรัพย์ข้าราชการสรรพากร จำกัด” ในการศึกษาต่อในระดับปริญญาโท หลักสูตรบัญชีมหาบัณฑิต หลักสูตรบริหารธุรกิจมหาบัณฑิต มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ ณ มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6128-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6059-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6040-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6109-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6114-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6159-1024x682.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/03/DSC_6139-1024x682.jpg)