เมื่อวันที่ 15 พฤษภาคม 2567 สหกรณ์ออมทรัพกรมส่งเสริมการเกษตร จำกัด ได้นำคณะกรรมการ และเจ้าหน้าที่ จำนวน 9 ท่าน เข้าศึกษาดูงานสหกรณ์ออมทรัพย์ข้าราชการสรรพากร จำกัด โดยมีนายเชิดชัย ไกรนรา เลขานุการและกรรมการดำเนินการสหกรณ์ออมทรัพย์ข้าราชการสรรพากร จำกัด ได้ให้เกียรติกล่าวต้อนรับคณะศึกษาดูงาน รวมถึงนางสาวณัฐบงกชช์ พักพาชัยพิมล ผู้จัดการ นายทวนทอง สวนเวียง รองผู้จัดการพร้อมเจ้าหน้าที่สหกรณ์ร่วมให้การต้อนรับ
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/S__134504455_0.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5467-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5455-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5497-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5480-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5473-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5457-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5510-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5513-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5555-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5577-copy-scaled.jpg)
![](https://rdcoop.com/publish/wp-content/uploads/2024/05/DSCF5566-copy-scaled.jpg)